Tương Tư

Tương Tư Trà, Cà phê và Em ❤️

📣📣📣
19/07/2026

📣📣📣

Lại lên loại mới Lệ Long Châu cả nhà ơi😋Ngọt ngào mà đắm say🤪🤪🤪
09/07/2026

Lại lên loại mới Lệ Long Châu cả nhà ơi😋
Ngọt ngào mà đắm say🤪🤪🤪

"Một chút ngọt ngào cho ngày bình yên. Ngồi lại bên nhau, kể vài ba câu chuyện cũ thế là đủ cho một ngày trọn vẹn."
08/06/2026

"Một chút ngọt ngào cho ngày bình yên. Ngồi lại bên nhau, kể vài ba câu chuyện cũ thế là đủ cho một ngày trọn vẹn."

Quán bé xíuĐơn giảnNhẹ nhàngẤm cúng……Cả nhà rảnh ghé Tương Tư chơi nhé ạ!🥰📍227, Quang Trung, Tân Thịnh, Thái Nguyên📞0328...
09/05/2026

Quán bé xíu
Đơn giản
Nhẹ nhàng
Ấm cúng
……
Cả nhà rảnh ghé Tương Tư chơi nhé ạ!🥰

📍227, Quang Trung, Tân Thịnh, Thái Nguyên
📞0328565129

Hôm nay Tương Tư up size nha cả nhà🥰📍227, Quang Trung, Tân Thịnh, Thái Nguyên📞0328565129
05/05/2026

Hôm nay Tương Tư up size nha cả nhà🥰

📍227, Quang Trung, Tân Thịnh, Thái Nguyên
📞0328565129

02/05/2026

Hôm nay Tương Tư trở lại hoạt động bình thường rồi nha. Cả nhà rảnh ghé Tương Tư chơi nhé ạ🥰

29/04/2026

Lịch nghỉ lễ Tương Tư.... 29/04 - 01/05
Tương Tư nghỉ 3 ngày về Hạ Long để đem đặc sản Hạ Long lên cho các khách iu thưởng thứ nhé ạ!🤪
Hẹn cả nhà vào mùng 2/5🥰

UP SIZEEEE.....Cả nhà đừng quên lịch up size nhà Tương Tư nhé ạ🥰📍227, Quang Trung, Tân Thịnh, Thái Nguyên📞0328565129    ...
28/04/2026

UP SIZEEEE.....
Cả nhà đừng quên lịch up size nhà Tương Tư nhé ạ🥰

📍227, Quang Trung, Tân Thịnh, Thái Nguyên
📞0328565129

Nay nhà em chạy chương trình mua 2 tặng 1 cho menu cocktail nha cả nhà mình ơi🥰🥰❤️Cả nhà iu rảnh ghé nhà em chill chill ...
24/04/2026

Nay nhà em chạy chương trình mua 2 tặng 1 cho menu cocktail nha cả nhà mình ơi🥰🥰❤️
Cả nhà iu rảnh ghé nhà em chill chill nhe❤️
📍227 đường Quang Trung, Tân Thịnh
📞0328565129

Những bức ảnh xinh yêu cho những buổi tối cocktail ạ😍Với đam mê mong muốn mang cocktail đến gần với mọi người hơn. Tươnh...
21/04/2026

Những bức ảnh xinh yêu cho những buổi tối cocktail ạ😍
Với đam mê mong muốn mang cocktail đến gần với mọi người hơn. Tươnh Tư vẫn đang cố gắng và phát triển với hết khả năng của mình😅
Mong cả nhà ủng hộ và ghé Tương Tư chơi và tìm ra cho mình được ly cocktail phù hợp với bản thân mình nhất nhé😍😍
📍 227 đường Quang Trung, Tân Thịnh
📞0328565129

Address

SN 227 Đường Quang Trung, Tân Thịnh
Thái Nguyên

Opening Hours

Monday 07:00 - 23:00
Tuesday 07:00 - 23:00
Wednesday 07:00 - 23:00
Thursday 07:00 - 23:00
Friday 07:00 - 23:00
Saturday 07:00 - 23:00
Sunday 07:00 - 23:00

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Tương Tư posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share

Category